Gửi câu hỏi tạm thời không có.

HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN

Tổng số câu hỏi: 68

  • Câu hỏi đã trả lời: 67
  • Câu hỏi chưa trả lời: 1
  • Câu hỏi không hợp lệ: 0
Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời : Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1tiến độ thi công hạ tầng đường giao thông, vỉa hè khu đất dãn dân thôn tam tảoNguyễn Văn Tuấn10/11/2022UBND Huyện Tiên Du
2Tạm trúNguyễn đương hậu06/11/2022UBND Huyện Tiên Du
3Đèn điện chiếu sáng, cảnh quanNguyễn Hữu Nguyên23/09/2022UBND Huyện Tiên Du
4Căn cước công dân sai giới tínhLê Thị Thu Hiền09/08/2022UBND Huyện Tiên Du
5Quan karaoke rubi phat tich tien du khong du dieu kien ve hoat dong phong chayDuong quang ha02/08/2022UBND Huyện Tiên Du
6Môi trườngNguyễn Hữu Thành22/07/2022UBND Huyện Tiên Du
7tiến độ thi công hạ tầng đường giao thông, vỉa hè và tình trạng đổ trộm rác thải khu dãn dân thôn tam tảoNguyễn văn Tuấn07/07/2022UBND Huyện Tiên Du
8Đèn tín hiệuNguyễn Hữu Quý04/07/2022UBND Huyện Tiên Du
9Đường giao thôngTrần Hữu Quang09/06/2022UBND Huyện Tiên Du
10Đèn tín hiệuNguyễn Văn Lợi28/05/2022UBND Huyện Tiên Du
11Xây dựng trái phép dưới trạm biến ápTạ Văn Long16/05/2022UBND Huyện Tiên Du
12tiến độ thi công hạ tầng đường giao thông, vỉa hè, cống thoát nước thải và tình trạng đổ đất trên lòng đường khu dãn dân thôn tam tảoNguyễn văn Tuấn13/05/2022UBND Huyện Tiên Du
13Quán hát sai phạm trong việc thời gian mở quán hát và gây ồnNguyễn Văn Nam25/04/2022UBND Huyện Tiên Du
14Xin hỏi về thủ tục cắt khẩu cho trẻ nhỏNguyễn Thị Thu Hằng13/04/2022UBND Huyện Tiên Du
15tiến độ thi công hạ tầng đường giao thông, vỉa hè, cống thoát nước và tình trạng đổ trộm rác thải khu dãn dân thôn tam tảoNguyễn văn Tuấn12/04/2022UBND Huyện Tiên Du
16Ô nhiễm tiếng ồn trong môi trường dân cưNguyễn Văn29/03/2022UBND Huyện Tiên Du
17đường vào khu dãn dân thôn tam tảoNguyễn văn Tuấn23/03/2022UBND Huyện Tiên Du
18Đường vào khu dãn dân tam tảo, phú lâmNguyễn văn tuấn16/03/2022UBND Huyện Tiên Du
19Việc vẫn để quán hát karaoke diễn ra trong thời gian dịch bệnhNguyễn Văn Nam11/03/2022UBND Huyện Tiên Du
20Giấy tờ tùy thânPhùng Vinh Hưng06/03/2022UBND Huyện Tiên Du
Số dòng / trangTrang 1/4|<<1234>>|
","citizenName":"Nguyễn Văn","citizenAddress":"Xóm Phan, Dương Húc, Đại Đồng","questionDate":"29/03/2022","answerOrganization":"UBND Huyện Tiên Du"},{"questionId":11044,"questionTitle":"đường vào khu dãn dân thôn tam tảo","questionContent":"

dự án mở rộng khu đất mới dãn dân thôn tam tảo, xã phú lâm, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh đã thực hiện bàn giao và làm sổ đỏ xây nhà cho các hộ dân và đang triển khai làm hạ tầng điện nước, cây xanh tuy nhiên đường vào dự án ( trục chính vào trường mầm non ) bị ngắt quãng còn khoảng 20M đường nối lên đường 276 bị ngắt quãng chưa làm xong khiến việc đi lại của các hộ dân trong khu rất khó khăn và mất an toàn cũng như mỹ quan. Vậy xin hỏi ủy ban nhân dân Huyện Tiên du khi nào đoạn đường này được thực hiện để giải quyết khó khăn trước mắt cho các hộ dân sinh sống trong khu dự án này? 

","citizenName":"Nguyễn văn Tuấn","citizenAddress":"Phú lâm - Tiên Du - Bắc Ninh","questionDate":"23/03/2022","answerOrganization":"UBND Huyện Tiên Du"},{"questionId":10645,"questionTitle":"Đường vào khu dãn dân tam tảo, phú lâm","questionContent":"

Dự án đất dãn dân thôn tam tảo, xã phú lâm đã bàn giao đất và cấp sổ đỏ cho người dân mấy năm rồi nhưng đường vào trục chính khu dự án và hệ thống điện nước chưa được hoàn thành, xin hỏi cơ quan chức năng là kế hoạch triển khai như thế nào?

","citizenName":"Nguyễn văn tuấn","citizenAddress":"Phú lâm, tiên du, bắc ninh","questionDate":"16/03/2022","answerOrganization":"UBND Huyện Tiên Du"},{"questionId":10541,"questionTitle":"Việc vẫn để quán hát karaoke diễn ra trong thời gian dịch bệnh","questionContent":"

Tôi là người dân trên địa bàn tôi muốn hỏi việc quán hát karaoke café Hằng (địa chỉ quán ở đằng sau đình Lim khu bãi cả, lũng giang, thị trấn Lim, Tiên Du, Bắc Ninh) vẫn mở cửa cho khách hát trong thời gian dịch bệnh mặc cho chỉ thị của Tỉnh Bắc Ninh đã đưa ra là cấm mở cửa quán hát karaoke, bar…. Đồng thời âm thanh quán phát ra quá mức cho phép gây ảnh hưởng trực tiếp đến đời sống của hàng xóm(tôi có sử dụng phần mềm đo tiếng ồn thì tôi đo được là vượt trên 70DBA), quán thường xuyên cho khách hát rất muộn. Quán thường gây ra tiếng ồn rất lớn dù thời gian đã muộn khoảng 22h-24h . Tôi có chủ động thông báo cho chủ quán hát cũng như gọi điện báo lên công an thị trấn Lim nhưng chưa thấy khắc phục được vấn đề, nay tôi gửi kiến nghị này cho UBND Huyện Tiên Du để sớm xử lý cũng như thu hồi lại giấy phép kinh doanh đã cấp cho quán hát karaoke cafe Hằng nhằm mang lại bình yên cũng như niềm tin ở Đảng ở Chính Phủ cho người dân.

","citizenName":"Nguyễn Văn Nam","citizenAddress":"Lũng Giang, Thị Trấn Lim, Tiên Du, Bắc Ninh","questionDate":"11/03/2022","answerOrganization":"UBND Huyện Tiên Du"},{"questionId":10143,"questionTitle":"Giấy tờ tùy thân","questionContent":"

Mình là người ở tỉnh khác đến tạm trú tạm vắng ở đây. Mình đã mất chứng minh thư. Mình có thể làm chứng minh thư mới ở đây được không ạ. Mình cảm ơn ạ

","citizenName":"Phùng Vinh Hưng","citizenAddress":"Xã Đại Đồng Huyện Tiên Du Tỉnh Bắc Ninh","questionDate":"06/03/2022","answerOrganization":"UBND Huyện Tiên Du"}]' />